A2GROUP
Chào mừng bạn đến 4rum A2 Class. Bạn hãy đắng ký ngay để cùng trò chuyện với nhau. Chúc Vui Vẻ.
Khi đăng ký xong bạn nhớ kik hoạt tài khoản đc gửi đến mail mà bạn dùng đăng ký. Còn nữa lần ĐK xog 4rum sẽ bị chuyển sang Tiếng Anh vì vậy bạn cần vào mục Profile sau đó vào Preferences chỉnh sang Tiếng Việt. Còn bạn nào thik thì cứ để Tiếng Anh ko sao
Ký tên: Bi Hiệp
A2GROUP
Chào mừng bạn đến 4rum A2 Class. Bạn hãy đắng ký ngay để cùng trò chuyện với nhau. Chúc Vui Vẻ.
Khi đăng ký xong bạn nhớ kik hoạt tài khoản đc gửi đến mail mà bạn dùng đăng ký. Còn nữa lần ĐK xog 4rum sẽ bị chuyển sang Tiếng Anh vì vậy bạn cần vào mục Profile sau đó vào Preferences chỉnh sang Tiếng Việt. Còn bạn nào thik thì cứ để Tiếng Anh ko sao
Ký tên: Bi Hiệp
A2GROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A2GROUP

Cộng đồng A2Class

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Cry Cry (nhạc hàn hehe)
Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3 Icon_minitimeFri Nov 18, 2011 3:54 pm by LinhKha

» may ban a2 oi
Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3 Icon_minitimeMon Oct 31, 2011 9:12 am by boysport_2001

» Không thể kiên trì xem đến giây thứ 21
Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3 Icon_minitimeThu Oct 27, 2011 7:10 pm by Bihiep

» Can't Take My Eyes Off You - Frankie Valli
Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3 Icon_minitimeThu Oct 27, 2011 7:08 pm by Bihiep

» White VS Black
Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3 Icon_minitimeThu Oct 27, 2011 7:06 pm by Bihiep

» Dia Von Tesse - vũ nữ thoát y nổi tiếng nhất mọi thời đại
Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3 Icon_minitimeThu Oct 27, 2011 7:05 pm by Bihiep

» THÔNG BÁO VỀ VIỆC LÔI KÉO MỌI NGƯỜI TRỞ LẠI FORUM
Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3 Icon_minitimeThu Oct 27, 2011 7:03 pm by Bihiep

» Audi R8 V10 có giá 146.000 USD
Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3 Icon_minitimeTue Oct 25, 2011 11:13 pm by Khoa Xì Dầu a.k.a 2S

» Clip bạn Quỳnh My hát
Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3 Icon_minitimeMon Oct 24, 2011 4:21 pm by Bihiep

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Top posters
boysport_2001
Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3 Poll_leftAnh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3 I_voting_barAnh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3 Poll_right 
Bihiep
Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3 Poll_leftAnh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3 I_voting_barAnh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3 Poll_right 
BiTho
MrKaiz
jay_b
yêu em
mayla0hak0n
Khoa Xì Dầu a.k.a 2S
LinhKha
ngoc0598

Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3

Go down 
Tác giảThông điệp
jay_b
V.I.P
V.I.P
jay_b

Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3   Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3 Icon_minitimeFri Jul 31, 2009 3:09 pm

.....

8h. Tại quán rượu .

Cô bé đứng trước cửa quán rượu . Chiếc váy ngắn màu trắng và quần tất đen . ( Đen sì í , không lộ 1 mảng đùi nào )

Trời không lạnh lắm nhưng nếu ai để ý sẽ thấy cô khẽ run rẩy.

Chưa bao giờ cô đến quán rượu như thế này . 1 mình .

Buổi tối ở quán bar khá ồn ào và đông đúc , và đương nhiên , nồng nặc mùi rượu và mùi người trộn lẫn vào nhau.

Tiếng nhạc xập xình . Cô bé lạ lẫm nhìn ngó những người xung quanh mình . Bất chợt 1 cái khoác vai .

_ Em gái ơi tối nay đi chơi đê ...

1 hàm răng khấp khểnh nhe ra cười toe . Cô bé ngó sang bên trái , nơi cái chất giọng miền nam sặc mùi rượu ấy .

1 tên con trai gầy và cao lêu đêu . Tóc hắn khá dài , làm xoăn xù ra bờm xờm và nhuộm 7 sắc cầu vồng sặc sợ như 1 con vẹt . Hắn mặc 1 cái áo hawai chẳng thiếu thứ màu gì trên đời , và không cài cúc áo phía trên , để lộ ngực . Phía dưới là 1 cái quần đùi cây dừa .

Trời đất ơi đâu ra cái thể loại dị hợm này vậy T_________T

Con bé nghĩ thầm trong đầu " Thà chết còn hơn đi chơi với anh "

Cô bé gạt tay anh chàng ra khỏi vai mình

_ Đồ dở hơi , quen biết gì mà đòi khoác vai ... Xê ra đi ... Ra chỗ khác chơi _ Giọng quát của nó át cả tiếng nhạc xập xình ngoài quán .

Nhưng có vẻ chả ai để ý .

_ Ui cha ... Miệng lưỡi ghê gứm chưa .... Đi chơi với anh 1 tí ... Tí về thik gì anh mua cho ...

_ Đã bảo không rồi mà ... Anh biến đi ... Đồ hàm cá mập ...

_ Gứm chết , làm gì mà kiêu .... hehe ... Thì hum sau vậy ... cưng nhé ...

Thằng cha thò tay vào váy và bóp mông cô nàng

_ A ... Cái thằng ********* dê này ...

Nó trợn mắt quay người lại kèm theo 1 cái tát trời giáng vào mặt thằng kia .

Quán rượu ngừng xôn xao trong 1 giây .

Giờ chỉ còn tiếng nhạc xập xình .

Tên dê già hơi bất ngờ vì cái tát . Đứng hình mất mấy giây sau nữa .

Quán rượu lại trở về vẻ náo nhiệt của nó . Dường như chưa từng có gì xảy ra vài giây trc đây .

Chuyện này có lẽ là quá bình thường ở đây .

Thằng cha lấy tay ôm má

_ Ơ hay cái con đĩ này .... May cho mày là ông không đánh đàn bà

Nói đoạn lầm bầm quay lưng bỏ đi.

" Mẹ , đúng là ra ngõ gặp gái , đen vãi đái .... Đang ấm tự dưng bị ăn tát ... =.=" "

............

_ Và sau đó em tìm thấy anh .... hiiiiiiii

_ Kể cũng khổ thân cho thằng bé ... Còn gì là sĩ diện của đàn ông nữa _ Anh lắc lắc cái đầu.

_ Ui trời khổ thân gì chứ cái loại đấy _ Giọng cô bé bức xúc rõ rệt _ Phải ăn 10 cái tát như thế mới đáng . Nghĩ lại cái mặt nó lúc vừa bị ăn tát mới tức cười chứ .... haha

Cô bé vừa cười vừa nhớ lại cái cảnh đấy . Nó hiện trong đầu rõ như 1 thước phim .

_ Đáng đời con cáo già gian ác _ Cô bé vẫn không ngừng cười .

_ Em mặc váy ngắn cũn cỡn như vầy trách nào bị hiểu nhầm .... Cái váy đấy mẹ anh mặc mới hợp ... hehe ... Tí anh lấy đấy ...

_ Cái anh này hay nhờ . Sao cứ đòi lấy váy của em thế _ Nó giả vờ nhăn mặt .

Cái cô bé này hay thật đấy . Lúc thật thì cứ như đùa . Lúc đùa lại như thật . Đùa mà mặt mũi có thể tỉnh bơ , không hề cười . Thật mà cười cười khiến người ta cứ nghĩ là đang đùa . Khiến người đối diện cứ quay tít mù , chẳng biết đâu mà lần .

Quả là 1 cô bé kì lạ . Anh nghĩ .

_ Em lại bắt đầu lạc đề rồi đấy . Vậy cũng có thể do người yêu em bị yếu sinh lí .... Ko lên đc ... _ Anh cười rất chi là khoái trá và gian ác .

Tưởng tưởng ra 1 anh người yêu nhỏ bé và sợ sệt , với cái ấy chỉ to bằng quả ớt khô .

_ Vậy đây là lượt đoán thứ 2 hả ?

_ Không , vẫn là lần 1 . Anh đang đoán người yêu nhóc có vấn đề mà .

_ Ui ... Áaaaaaaa ... Mấy tuổi rồi mà còn chơi cấu ...

_ Cho chừa cái tội trêu em đi .

_ Trêu gì mà trêu . Đang đoán mà, lại bảo trêu .

_ Chả nghiêm túc gì cả _ Cô bé nói kèm theo 1 cái bĩu môi.

_ Vậy thì hẳn thằng đó có vấn đề về thần kinh rồi . Sao lại yêu đc 1 con nhóc như em . Dữ như sư tử ấy ........ Ah mà đây vẫn là lân 1 đấy nhé .

_ Không . Không phải ... Không có thằng người yêu nào cả . Em chia tay người yêu lâu rồi .

Cô bé cười rất tươi , cố gắng tỏ ra không có gì cả . Nhưng anh hiểu , vì giọng nói của cô ấy nghe cứ như săp khóc ...

_ Vậy để anh đoán lần 2 . Nếu người yêu em không có vấn đề thì vấn đề chắc chắn là do em .

Anh nhăn trán có vẻ như đang suy nghĩ rất là dữ dội .

_ ... Có thể em bị bệnh gì đó , như là siđa, hay giang mai , nên em thù đời , muốn lây bệnh cho tất cả đàn ông trong thiên hạ ....

_ Ôi ôi ... hahaha ... ( Cười như lên đồng ) ... Vậy mà anh cũng nghĩ ra đc ... Anh khéo tưởng tượng quá nhở .... Chứ đàn ông trong thiên hạ mà ai cũng đeo bao như anh thì có phải kế hoạch của em hỏng bét không ... _ Cô bé to tiếng _ ... Em đâu có ngu .
Anh không nói gì .

_ Và anh cũng quên đây là lần đầu tiên của em . Chăng lẽ anh nghi em dùng chung bơm kim tiêm với lũ nghiện ? ... Hay anh nghi mẹ em bị bệnh giang mai ? _ Nó quát rồi nhổ ngoéo 1 cái râu nữa .

_ Ấy ấy ... Anh không có ý đó , em đừng suy diễn ... Mà em bỏ ngay cái trò thô bạo đấy đi .. Từ nãy giờ 2 cái rồi đấy ... Cỡ em chắc trc hành hung người yêu phải biết _ Anh lại cười hề hề .

_ Râu trên cằm anh đầy kia kìa . Tiếc 2 cái râu hả . Thôi anh đoán tiếp đi , đừng có mà nhắc đến cái con người đó .

_ Thì có thể do em vào bệnh viện để chữa bệnh , rồi vô tình bị lây bệnh ... Ví dụ như đi nhổ răng chẳng hạn ... ( hehe , đoán giống như 1 bạn nào đó ở trong diễn đàn )

_ Anh vô lí . Thế thì em sẽ ngủ với cái thằng nhổ răng cho em . Chẳng cần mất công đi tìm anh .

Anh chợt thần người ra .

_ Nếu em không tìm đến quán rượu đó . Nếu em không nhìn thấy anh . Nếu em lừa đc 1 thằng nào đó đẹp trai hơn anh . Hoặc nếu hôm nay anh không hứng lên đi uống rượu . Và nếu anh đi uống rượu ở 1 quán khác . Đây cũng không phải là quán quen của anh ... Thì cuộc đời của em chắc sẽ sang hướng khác đấy ....

Anh tự nhiên trầm ngâm

_ May cho em anh là người tốt đấy _ Anh cười , không hề đùa.

_ Không có nhiều cái nếu đâu anh . Số phận của em là sẽ gặp anh. Không tối này thì sẽ là tối khác . Không nơi này thì sẽ là nơi khác . Số của em là số ngủ với anh ... hiiiiiiiiii

( Và số phận của em nằm trong tay ai ... ... Trong tay chị tác giả này chứ còn ai )

Anh gật gật cái đầu .

_ Uh nghe cũng đúng. Thế sao em lại vào quán rượu đó ?

_ Ở đâu thì đàn ông mất tỉnh táo và dễ bị lừa nhất ?_ Nó cười _ Em cũng suy nghĩ mãi đấy ... Hy!

_ Ý anh hỏi không phải ý đấy . Nhưng có vẻ hợp lí .

Anh lại đùa đc ngay

_ Mà em lừa trai cũng khá đấy .... hehe ... Chứ xấu như em mà gặp anh lúc anh tỉnh táo thì sao mà lừa anh lên giường đc ... hehehe .....

_ Gứm chết . Ma nó thèm ... Anh còn 1 lần đoán nữa thôi đấy .

_ Ờ ờ biết rồi ............. Nếu không phải do ngườu yêu em , cũng ko phải do em ... Thì chắc chắn là do anh rồi ...

Như chợt nghĩ ra 1 phát minh vĩ đại nào đấy , anh cười to và vỗ tay đánh bốp 1 cái

_ Vậy như thế này : Tình cờ đi ngang qua quán rượu,sau đó chợt nhìn thấy sắc đẹp kiều diễm như tiên giáng trần của anh .... 1 vẻ đẹp chim sa cá lặn ... nghiêng nước nghiêng thành ... vẻ đẹp đến nỗi em chưa bao giờ hình dung đến ... sau đó em không kìm chế đc ham muốn ... sau đó đòi ngủ với anh ...

Anh ngồi bật cả dậy , hai tay chém chém như đang thuyết giảng , mắt nhìn xa xôi . Và chính xác là anh ấy thật sự đang chìm đắm ở trong cái viễn cảnh mà anh ấy vẽ ra ...

_ Này anh đang kể chuyện cổ tích đấy ah ..._ 1 cái lừ mắt _ Gì mà lắm "sau đó" thế .... Giả sử như em bị cận thị 10 đi ốp thì đó cũng có thể là 1 lí do ...

Nó lại cười . Buổi tối hôm nay thật thú vị . Nó đã cười rất nhiều . Thật sự anh là 1 con người rất thú vị .

_ Nhưng có vẻ trí thông minh anh kém ... Đoán 3 lần sai cả 3 ...

_ Uh, cứ cho là thế đi _ Anh không đùa nữa _ Vậy cô nhóc thông minh giải thik cho anh mọi chuyện xem nó ra làm sao ?

Nó lật ngửa lên , thôi cười , và nhìn lên trần nhà , nó khẽ co người khiến cho cả cái thân hình bé nhỏ nằm lọt thỏm trong cái chăn lông .
Đó là 1 cái chăn lông màu đỏ , sạch sẽ , và rất thơm.

_ Vì em sắp chết rồi .

... Shocked Shocked

Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 3
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 1
» Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 2
» Anh này,anh sẽ ngủ với e chứ?-chap 4
» Chủ tịch T&T HN: “Chelsea đã chấp thuận cho Deco về T&T Hà Nội”
» Báo danh Truyện mới (bắt buộc)-đối vs ~ chuyện nhiều chặp